Liverpool – West Ham 2-2

Leik lokið

Ömurleg úrslit í kjölfar vondrar frammistöðu síðustu helgi.

Skýrsla á eftir.

47.mín Origi. Loksins fáum við gjöf…Randolph missir kross í fætur Origi sem klárar.

Koma nú!!!

Hálfleikur Flott fyrsta kortér og svo orkulaust eftir þsð. Alversti fyrri hálfleikur á Anfield lengi. Vonandi sjáum við breytingu. Menn eru hér klárlega mýs!

1-2 Antonio á 39.mínútu. Vond frammistaða eftir fyrsta kortérið.

1-1 Payet úr aukaspyrnu á 28.mínútu.

1-0 Lallana á 5.mínútu eftir sendingu frá Mané vinstra megin

Við erum sestir niður á Shake & pizza til að glápa…það gæti mögulega þýtt eilítið stopult færsluflot. En sjáum hvað gengur.

Byrjunarliðið mætt…set uppsetninguna inn á eftir.

Svona er það í dag

Karius
Clyne – Matip – Lovren – Milner
Lallana – Henderson – Wijnaldum
Firmino – Origi – Mané

Can dettur út – annars allt á reglulegu róli.

Styttist í leik….kominn tími á að setja upp tíst-keðjuna!

Í öðrum fréttum er það helst að Diego Costa kláraði WBA upp á eigin spýtur undir lok Chelsealeiksins og skellti þeim aftur í toppsætið.Þriðji sunnudagur í Aðventu og Stekkjarstaur að klæða sig í Liverpool gallann einhvers staðar uppi á fjöllum að gera sig kláran í fyrstu skóferð þeirra 13 bræðra þetta árið.

milner_forsidaStóra dæmið fyrir okkur öll er auðvitað það að í dag koma Hamrarnir hans Slaven Bilic norður til borgarinnar við Mersey. Þar er sólin komin upp og hitastigið 9 gráður á Celsíus, þurrt og smá vindur. Fólk er vaknað líklega, að fylla sig upp af morgunmatnum, taka til búninginn eins og Stekkjarstaur karlinn og að fara í gegnum leikdagsrútínuna. Einhverjir kannski náð að kaupa leikprógrammið fyrir leikinn í gær og eru að lesa það með morgunmatnum, mér fannst forsíðan býsna flott og ágætt að láta hana prýða leikþráðinn, Milner tilbúinn í stríðið sýnist mér, líkt og alltaf áður.

Töluverður hópur Íslendinga er í borginni og af þeim var að heyra í gær að það væri góð stemming og heilmikil eftirvænting fyrir leiknum. Sama er auðvitað hér á skerinu, að þessu sinni ætlum við einhverjir kop-arar að skríða út úr einstaklingsskelinni og líta á leikinn saman á Shake & pizza í Egilshöll. Það gæti þýtt eitthvað smá flökt á reglulegum uppfærslum þessa þráðar um það leyti sem leikur hefst en vonandi þó ekkert alvarlegt.

Við minnum þá auðvitað á „tíst-keðjuna“ þar sem allir þeir sem vilja taka þátt í spjalli um leikinn á twitter setja myllumerkið #kopis inn í færslu sína og þá birtist hún á keðjunni sem við tengjum við þessa færslu þegar á daginn líður.

Eins Steini lýsti í upphituninni, í dag er spurningin einföld…eru strákarnir okkar menn eða mýs – svar við því ætti að liggja klárt um 18:30 í dag.

Þráðurinn mun uppfærður reglulega – nýjasta efst.

72 Comments

 1. 1
  Svavar Station

  Er búinn að vera í fótboltadepurð síðan á sunnudaginn síðasta en mikið svakalega er ákvörðun Matips að gleðja mann mikið. Tap City i gær… Ég meina skíttap þeirra (segið svo að CL hafi ekki áhrif a deildar formið) er hjartahlýjandi einnig. Núna vil ég bara eitt og það er að við skellum okkur á sigurbrautina skemmtilegu á nýjan leik. Er algjörlega handviss að okkar menn mæta einbeittir og hungraðir í dag. Eigum við að segja solid 2-0 sigur með mörkum frá Origi og Milner (víti).
  Koma svo strákar!!!

  (3)
 2. 2
  skùli màr

  èg ætla að vona að klopp haldi sìnu striki og keyri à þetta lið er hrifinn af þvì sem hann er að gera og það skiptir engu màli hver mòtherjinn er hann heldur sinni stefnu og ekkert bullshit þetta er það sem mig hefur fundist skorta hjà þeim sem à undan komu voru alltaf að stilla upp liði eftir þvì hver andstæðingurinn var en nùna er ekkert pælt ì þvì bara keyrt à andstæðinginn enda er formið à liðinu allt annað en undanfarin àr styð þetta með þeim àföllum sem það kostar helmingi skemmtilegri bolti að sjà..liverpool till the end;)

  (2)
 3. 3

  Þessi leikur verður aldrei sjálfgefinn. West Ham gæti parkað öllu liðinu í markteignum og síðan grísað inn einu marki.

  Hef samt trú á okkar mönnnum og við vinnum þennan leik.

  (1)
 4. 4
  Ívar Örn

  Eftir sigurmark Costa þá er sigur algjörlega lífsnauðsynlegur ef við ætlum að halda eitthvað í toppliðin. Annars óttast ég mest að Chelsea fari að stinga þetta af. Spurning hversu lengi þeir ná að halda í þetta geðveika run sem þeir eru á meðan nánast allir keppinautarnir misstíga sig öðru hvoru.

  (0)
 5. 5
  helginn

  Ánægður að Can dettur út og Wijnaldum heldur sætinu. Hann er betri leikmaður.

  (3)
 6. 6
  Ásmundur

  Rosalega er þessi varamannabekkur slappur.
  Vonandi verða þessir sem byrja þennan leik nægilega góðir til að klára leikinn

  (1)
 7. 7
  helginn

  Já sammála, Coutinho, Sturridge og Ings meiddir….Woodburn eini sóknarmaðurinn á bekknum. Verður að versla eitthvað í Janúar ef það ætlar að tolla í toppbaráttunni.

  (1)
 8. 8
  Sigurður Einar

  Maður hélt að breydd myndi ekki vera vandamálið í vetur og núna loksins þegar reynir á breyddina sökum jólatarnar þá eru nokkrir meiddir.
  Coutinho, Can, Sturridge og Ings
  Lallana/Matip nýkomnir tilbaka
  Ef Matip meiðist þá er Lucas svarið í miðverðinum= ekki gott ástand.

  Það þýðir samt ekkert að vera að væla yfir þessu þetta er staðan og nú er bara að komast í gegnum þessa törn og vera enþá nálagt toppnum þegar henni líkur.

  (0)
 9. 9
  Hjörleifur

  Virkilega flott mark og flott fyrir Lallana að skora svona strax eftir endurkomu

  (0)
 10. 10
  Davíð Leó

  sorp markmaður

  (4)
 11. 11
  Höddi B

  Þessi markmaður , guð minn góður :-(

  (2)
 12. 12
  Jol

  Mun Klopp verja Baktus, Krius, ég var að segja að hann ætti ekki að taka annað hornið, heldur standa nær miðjunni.

  (0)
 13. 13
  einare

  Úffff… Karíus :(

  (2)
 14. 14
  Aron

  Jæja er ekki kominn tími á að Klopp viðurkenni mistökin sín og hendi þessum Karius útúr liðinu

  (2)
 15. 15
  Kobbi

  Erum markmanni frá því að vera með frábært lið!

  (6)
 16. 16
  haukur h

  Hvað á þetta kusk eiginlega að fá að vera lengi þarna í rammanum…

  (2)
 17. 17
  Hjörleifur

  Virkilega döpur varnarvinna hjá Lallana þarna stórhættulegt að gefa aukaspyrnu þarna en Karius á að taka þennan bolta þannig að nú er bara að spýta í lófana og KEYRA yfir þetta wh lið

  (1)
 18. 18
  Sölvi

  Payet var allan daginn að fara að leggja hann í varnarhornið,miðað við hvernig Karius lagðist í e-k fósturstöðu við stöngina….Skelfilegt og Mignolet(sem ég er ekki hrifinn af) er bara betri en þessi pappakassi – Plain and simple.

  (5)
 19. 19
  Gunnar

  Jesús minn

  (3)
 20. 20
  Hjörleifur

  Hvaða hörmung er þetta þeir eru gersamlega á hælunum í öllum aðgerðum

  (1)
 21. 21
  oddi

  Velkomnir til raunveruleikans

  Að menn hafi verið að tala um titilinn og þetta lið í sömu andrá er brandari.

  Erum í plús 11m í sumarglugga. Engin breidd. Ekkert world class sign.

  Höldum þessu aldrei út.

  Erum markmanns lausir í þokkabót

  (1)
 22. 22
  Gusti

  6 mörk fengin a sig a sidudtu 90 min. Gott ad allt er ordid edlilegt a ny.

  (3)
 23. 23
  Kobbi

  Firminio þarf lika að geta performerað þótt Coutinho sé ekki með honum þarna. Búinn að vera arfa slakur síðan hann meiddist.

  (7)
 24. 24
  Doddijr

  Það er alveg sama hvað er hægt að kenna liðinu um lélega varnarvinnu og allt það…. en þessi markmaður er gjörsamlega vonlaus frá A til Ö

  Djöfull er þetta pirrandi að fara úr mignolet yfir í þessa fokking keilu!!!

  (3)
 25. 25
  Dassinn

  Ekkert lið í heiminum betra að glata niður forskoti

  (0)
 26. 26
  haukur h

  hvar er markmaðurinn eg sá það fyrir longu að matip var buin að misreikna boltan en kuskið er bara frosið a linunni frekar en að hirða boltan strax. þú vinnur engan fótboltaleik ef hver einasti bolti sem rúllar í átt að rammanum fer innfyrir línuna

  (1)
 27. 27
  Sigkarl

  Hverslags djöfulsins hörmung er liðið að bjóða manni uppá á sínum eigin heimavelli. Er Liverpool blaðran sprungin. Byrja vel og virðast halda í framhaldinu að leikurinn sé búinn. Ég hélt að þessar dekurdukkur hefðu lært það í síðasta leik að það þarf að leika 9o mín. en ekki 10 mí. Andskotinn bara að horfa uppá þessa helvítis hörmung.

  (4)
 28. 28
  Elmar

  Tökum þetta í síðar hálfleik! Ekki spurning!!!

  (0)
 29. 29
  Sigkarl

  Voru ekki einhverjir að tala um að Vijaldum væri betri en Can. Hann er búinn að vera í þessu Barcelona fríi allan leikinn

  (1)
 30. 30
  Sverrir H

  Verð að segja að ég átta mig ekki á hversvegna Mignolet á ekki að fá að spreyta sig í næsta leik. Karius er búinn að gera nóg af mistökum í bili.

  (4)
 31. 31
  LFC forever

  guð minn góður!

  Þó við vinnum þennan leik 5-2 þá vil ég sjá einhvern annan í búrinu í næsta leik. Líka hrikalega kaldhæðnislegt miðað við hvað við erum búnir að mæra Matip og svo kemur hann með þessa skitu. Þessi leikur verður að vinnast, það er ekkert flóknara! Leikmenn eins og Firminio, Origi, Mane og Lallana verða að fara að stíga upp.

  (1)
 32. 32
  Magnús Ólafsson leikari

  Hvað þarf þessi markmaður að gera mörg mistök? Burt með hann úr markinu!!!!!!!!
  Áfram Liverpool,

  (6)
 33. 33
  Þorvarður Sigurbjörnsson

  Hvernig er það, á Matip að sleppa við alla gagnrýni fyrir þetta mark?

  (3)
 34. 34
  Sigkarl

  Karíus guð minn góður og voru menn ekki að sakna Matip. Varnarvinna hans í seinna markinu fer langt með að toppa 200 mistök Lovren í gegnum tíðina. Ef Klopp heldur ekki alvöru ræðu yfir þessum dúukulísum þá er hann ekkert betri en þetta dekurrófu lið.

  (0)
 35. 35
  Sigurður Einar

  Ömurlegur 45 mín búnar.
  West Ham ætlaði sér bara að pakka í vörn og reyna að taka Sunderland/Southampton.
  Við skorum eftir 4 mín og þá hélt maður að West Ham myndi koma framar sem myndi gefa okkur tækifæri á að fá fleiri færi.
  West Ham var ekkert á því að fara að sækja eitthvað en Karius(þýska ruslið) gaf þeim markið með því að standa alltof langt í sýnu horni og vera svo með gúmmí hendi til að ná ekki að slá boltan í burtu.
  Jæja 1-1 og þá er bara að fara að sækja af krafti og við fórum að keyra aðeins á þá en neibb. Matip með skelfilega fótavinnu og misreiknar boltan, Karíus alveg frosinn á og ákvað að leyfa West Ham gaurnum allan þann tíma sem hann þurfti til að skora.

  Fyrir leikinn kom Hyypia fram í viðtali og talaði um að Liverpool hefði aldrei tapað tveimur leikjum í röð undir stjórn Klopp og þá fékk maður hnút í magan því að svona láta menn ekki út úr sér nema að vilja fá það í bakið.

  Það eru 45 mín eftir og það er ekkert sem bendir til þess að liverpool séu að fara að fá eitthvað út úr þessum leik. Spilið er hægt og West Ham þéttir en Klopp bað um trú og verður maður að trúa að þetta sé hægt en spilamennska liðsins er ekki auðvelda manni að trúa á liðið.

  p.s ég hef verið að byðja um að Mignolet fari á bekkinn en núna er maður farinn að sakna hans og segjir það rosalega mikið.

  (1)
 36. 36

  klopp endar eins og benitez en þetta er enþá game on engar áhyggjur vill fá mark frá firmihno

  (0)
 37. 37
  Óh Bjé

  Mignolet var að spila nokkuð vel framan af og hafði ekki gert mistök í þó nokkurn tíma þegar Klopp hendir honum á bekkinn og kemur með sinn eigin markvörð inn sem getur ekki blautan. Hættið að líkja honum við De Gea og hans upphafs ströggl hjá United, afhverju fær Mignolet ekki þann frípassa? Klopp er of þrjóskur og það er að kosta okkur.

  (4)
 38. 38
  LFC forever

  Hættum þessu helvítis væli og klárum þennan andskotans leik! Við erum á Anfield for crying out loud!

  (4)
 39. 39
  Halldór

  lítið hægt að segja.. liverpool verður að fara að raða inn mörkum í seinni hálfleik því það er ekki séns í helvíti að west ham skori ekki aftur.

  (1)
 40. 40
  helginn

  Mignolet inn á í hálfleik!

  (2)
 41. 41
  Láki

  Menn eða mýs?
  Komið út sem brjálaðir karlmenn í seinni og klárið þetta!
  YNWA

  (0)
 42. 42
  Gunnar

  Vel gert svara þessu!!!

  (2)
 43. 43
  Hjörleifur

  Jæja gott að sjá að fleiri markverðir gera mistök nú er að láta kné fylgja kvíði og halda áfram

  (1)
 44. 44
  Bergsson

  Þetta var svona Karius moment hjá Randall?

  (3)
 45. 45
  Sölvi

  jæja,Randolph ákvað að vera memm með karius. Koma svo!!

  (3)
 46. 46
  xabi

  Fyrir hvern kom Klavan inná og var um meiðsli að ræða?

  (0)
 47. 47
  Dude

  Asskoti er Firmino búinn að vera slappur.

  (4)
 48. 48
  Hjörleifur

  Klavan kom fyrir Lovren hef ekki heyrt hvort það séu meiðsli

  (0)
 49. 49
  Jol

  Rosalega er liðið slappt.

  (3)
 50. 50
  oddi

  Til hamingju félagar.
  Við erum bara langt langt langt frá þessum bestu liðum. Hugarfar okkar manna er ekkert. Þegar smá álag eða pressa er á hópnum þá koðna menn niður. Svo vantar gæði. Myndi maður sjá Klavan eða Karius t.d á öðrum stað en uppi stúku hjá Arsenal – Chelsea eða City. (United lika)
  Nei metnaður FSG er enginn – jú græða money í sumar.

  (0)
 51. 51
  Gunnar

  Það er engin eldur í liðinu lengur

  (0)
 52. 52
  Gunnar

  Þetta er bara víti!!!!!

  (1)
 53. 53
  Júlli

  Hvar er greddan?

  (0)
 54. 54
  Gunnar

  Hvað er þeð þennan dómara !!!!!!

  (0)
 55. 55
  Aron

  Ógeðslega flottir maður

  (0)
 56. 56
  Bjarni Pálsson

  Umhugsunarverð í tölfræði Liverpool almennt hvað þeir koma fáum skotum á mark andstæðinga.

  (0)
 57. 57
  oddi

  Við erum ekkert betri en gera jafntefli gegn þessu liði. Eru bara meðal klúbbur. Það breytist ekki fyrr en menn eyða peningum. FSG out. Klopp líka ef hann vill ekki kaupa alvöru menn

  (0)
 58. 58
  LFC forever

  úff……hvað er hægt að segja??

  Liðið okkar leit frábærlega fyrir nokkrum vikum síðan. Nú er þetta í mesta lagi miðlungslið. Hugmyndasnautt og algerlega gelt sóknarlega. Jafntefli á móti West Ham á Anfield, í alvörunni!!??

  Því miður þá er það að koma betur og betur í ljós að við erum rosalega háðir Coutinho. Liðið hefur gersamlega hrunið eftir að hann meiddist. Ömurlega steingeldir og hugmyndasnauðir sóknarlega. Getur einhver sagt mér hvað kom fyrir Firminio?? Hann var ömurlegur í þessum leik og ótrúlegt að hann skyldi haldast inná allan leikinn

  Eina ógnunin var frá Mane, en hann var líka að klúðra málum og reyna of mikið. Lallana er algerlega skugginn af sjálfum sér og gaf óþarfa aukaspyrnu. Winjaldum var lélegur sem og Clyne og Milner. Held að Henderson hafi bara verið skástur, svei mér þá. Ömurlegur leikur á Anfield.

  Já, í lokin. Vil ekki sjá þennan markvörð í búrinu í næsta leik!

  (3)
 59. 59
  Kobbi

  Fáranlegt að vera með 55 snertingar í boxinu! Allt of mikið dútl á okkar mönnum

  (2)
 60. 60
  Dude

  Þá vitum við það: Liðið okkar er stútfullt af litlum, ræfilslegum músum.

  Það er bara gjöf Randolph að þakka að Liverpool fékk stig út úr þessum skammarlega leik.

  Ég held að Klopp-bólan sé sprungin í ár. Nokkir góðir meiddir og þá getur liðið ekki blautan.

  En lausnin er einföld, lífið er einfalt og fótbolti er ótrúlega einfaldur. Við þurfum fleiri góða leikmenn, það er eins augljóst og það getur orðið.

  Gleymum allri titlaumræðu, gleymum henni hratt og fast. Liðið er langt, langt, langt frá því að vera í meistaraklassa. Maður sér það á allri holningu liðsins. Óstabílt. Liverpool eins og við þekkjum það :(

  Góð byrjun gerir það hins vegar að verkum að við gætum verið í baráttunni um meistaradeildarsæti í vor.

  Áfram Liverpool!

  (8)
 61. 61
  Yngvi

  Mér finnst menn fyrst og fremst ekki jafn ferskir og þeir voru í byrjun móts. Kannski hefur Ferguson rétt fyrir sér þegar hann segir að ekkert lið getur spilað svona Klopp bolta með pressu og hlaupum í Ensku deildinni heilt tímabil. Svo virkar breiddin í liðinu bara ekki svo mikil heldur.

  (1)
 62. 62
  Dúddi

  Firmino gjörsamlega hverfur þegar Origi er spilað uppá topp.

  (3)
 63. 63
  Goggi

  Hörmungar úrslit

  (0)
 64. 64
  Svavar Station

  Áttum ALDREI að fá þessi mörk á okkur. Það sýður á mér og sem betur f**** fer er mjög stutt í næsta leik því ég er alveg við það detta í fótboltaþunglyndi!

  Við erum með slakan markmann, því miður og slakan markmann á bekknum. Eg helt að það væri styrkleiki hjá Karius að vinna framarlega sbr. seinna markið hjá WH.

  Við áttum að fá víti, það er alveg klárt. Óheppnir með skallann í þverslána í lok fyrri. Annars vantar meiri neista hjá okkur og græðgi. Mér finnst liðið oftast vinna vel og pressa flott en að fá á sig 6 mörk á móti wh og bournemouth er eitthvað sem við eigum ekki að lifa við!

  Andskotinn hafi það!

  (3)
 65. 65
  Deus

  Er þessi Karius tilraun bara fullreynd? Held því miður að Mignolet sé skárri kostur þó vondur sé.

  (1)
 66. 66
  LFC forever

  Amen Carragher og Redknapp, amen!

  Carragher tells Karius: Shut up and do your job

  http://www.liverpoolecho.co.uk/sport/football/football-news/carragher-tells-karius-shut-up-12305588

  (0)
 67. 67
  Hossi

  Carragher er ekki að gera liðinu neinn greiða svo mikið er víst.

  Annars er alger óþarfi að fara á taugum. Fínir kaflar inn á milli þó úrslitin hefðu mátt vera betri.

  Ef Klopp stendur með Karius geri ég það auk þess sem það er ósanngjarnt að kenna honum alfarið um mörkin.

  (4)
 68. 68
  birdarinn

  Kaupa markmann i janúar ekki hægt að horfa upp á þetta lengur.

  (1)
 69. 69
  Raggi

  Æii hvernig eiga menn að vera fullkomnir frá fyrsta degi. Ég vill sjá Karius áfram í búrinu, við gáfum Mignolet hvað mörg tímabil? Klopp er enginn vitleysingur svona eins og margir tala um þegar vel gengur, hann kann þetta fag betur en við. Karius er næsti David de Gea, munið eftir þessu kommenti í lok tímabils þegar hann verður búinn að eiga sturlaðann seinni hluta tímabils. Plús það að það er fínt að taka út slappa kaflan svona snemma, þá er ekkert nema gott eftir. Gleðileg jól hóhóhó!

  (3)
 70. 70
  Doddijr

  Setja danny ward í búrið!! Hann á alveg skilið séns

  (0)
 71. 71
  Halldór

  mignolet í helvítis markið.. hann er allann daginn betri en þetta.. hann vissulega gerir mistök inn á milli en ekki svona.. plús ég sé ekkert gott við karius, hvað hefur hann stoppað?.. mignolet hefur átt frábærar vörslur.. varið mörg víti.. en karius skilar engu nema mistökum.

  þegar maður sá mignolet fyrst þá var maður bara yes!.. varði víti og tryggði okkur 3 stig.. drullu góður.. svo fór hann að dala en átti frábærar vörslur inn á milli.. karius?.. hvað eru hans bestu moments?

  (1)
 72. 72
  RH

  hérna er tómatsósa og sokkur í sambandi við kommentin á Origi.

  (0)