Gullkastið – RAFA BENITEZ

Ef að Ölgerðin hannaði fótboltakvöld þar sem Liverpool á ekki leik…
Rafa Benitez gerði sér lítið fyrir og vann Manchester City fyrir okkur og það eftir að hafa lent undir. Skítt með leikmenn Newcastle, við skrifum þennan fullkomlega á okkar mann. Liverpool hefur ekki spilað leik síðan við tókum upp síðast og því tilvalið að taka hús á Man Utd enda mikið gengið á hjá þeim undanfarið og var sómadrengurinn Skúli Brynjólfsson (bróðir SSteins) með okkur sem fulltrúi þeirra fyrsta hálftímann. Newcastle, Man City, Leicester og West Ham fá öll sinn tíma í seinni hluta þáttarins.

06:30 – United umræða með Skúla
38:30 – Æfingaferðir, laskað lið og leikmannaglugginn.
48:20 – Styttu á Anfield, Rafa Benitez að faðma Klopp.
57:00 – Algjörlega óútreiknanlegt Leicester lið
01:06:00 – West Ham á mánudaginn

Stjórnandi: Einar
Viðmælendur: SSteinn, Maggi og Skúli Brynjólfsson stuðningsmaður United (og bróðir Steina).

MP3: Þáttur 225

14 Comments

 1. YESS PODCAST og eg sem var að fara loka augunum en ja okei sofna yfir þvi og klara i fyrramálið bara 🙂 …

  Annars ja takk Rafa, eg hef sjaldan verið glaðari og i kvöld, eina sem skemmdi var að Man Utd jafnar gegn Burnley i lokin en Newcastle var auðvitað mikilvægara. Að United skildi tapa stigum skipti mjög miklu máli því eg hefði ekki viljað mæta þeim a Old Trafford eftir 3 umferðir held eg og þeir þa með 11 sigra i röð sem vel Hefði getað gerst enda leikir þeirra i kvöld og næstu leikir bara leikir sem þeir eiga að vinna a pappir.. frabært að united fékk sma högg og jafntefli hefði eg gefið aleiguna mina fyrir leik en eftir á svekkjandi að þeir skyldu ekki tapa..

  En algerlega frábært kvöld og nuna verða okkar menn að grípa tækifærið a morgun og ekkert RUGL. Eg var buin að segja við alla vini mina siðustu vikur að það væri tipiskt Liverpool að klikka a undan city bara þvi Liverpool er þannig lið að þeir fara alltaf erfiðu leiðina að öllu og oft gert það en sæll þetta i kvöld bjóst maður alls ekki við og nuna er bara að nyta það.

  Þegar City var flautað af i kvold fekk eg i fyrsta sinn hættulega hugsun og það bara kom yfir mig eitthvað kick og eg hugsaði bara i ALVÖRU er þetta kannski að fara gerast i alvöru, svakaleg sælu tilfinning en a sama tima hræðsla..

  En ja bara vinna a morgun og eg spai 4-0 og Salah með þrennu..

  Annars bara ja ætla loka augunum og hlusta, varla timi þvi vegna þess eg elska að hlusta a miðvikudogum þegar ég vakna en fyrst ég sé þetta nuna þa verð eg bara að byrja en vonandi sofna eg sem fyrst bara svo ég eigi þetta eftir i fyrramálið..

  Geggjað podcast og það allra besta ásamt DR FOOTBALL, mætti bara vera oftar og lengur i einu.. ef menn myndu nenna væri ekkert mal að taka 2 i viku 60-70 min eða Meira.. alls ekki að setja uta ykkur enda frábærir og langbestir svo ekki misskilja, er bara að segja að það væri hægt enda við hægt að ræða boltann endalaust. Eg tala sem dæmi við sama einstaklinginn i 1 til 2 tima a dag i sima um Liverpool og enska boltann 🙂

  Annars bara takk kærlega fyrir mig, eruð æðislegir, veit ekki hvar eg væri an þessarar siðu og ykkar 🙂

 2. Takk fyrir podcastið, þið hafið fundið þarna einn af örfáum heklsteyptu United mönnunum sem finnast á landinu.

  Það sem gerðist í gær er nákvæmlega það sem menn hafa verið að tala um að mundi gerast, City-menn voru einfaldlega þreyttir! Náðu ekki upp tempói, hugmyndasnauðir fram á við og einhvernveginn ekki eins graðir og menn hafa vanist að sjá þá – Rafa okkar Benitez beit á agnið og tók algjöran trademark sigur. Sigur Newcastle er jafn dýrmætur fyrir okkur Liverpool-menn eins og sigur gegn Leicester í kvöld yrði.

 3. Alveg dæmigert fyrir utd, Viti og mark eftir dýfir, þrátt fyrir orrahrið þeirra á það þegar Salah er feldur, og svo í seinna marki þeirra var kárlega heldi hjá þeim sem tók við boltanum eftir hornið.

  En að öðru,

  Við vinnum þennan leik í kvöld, 3-0 þrátt fyrir meðsli, fáum kanski eitt á okkur ef Dyke er frá, síðan nær Arsenal stigi af City um helgina og við vinnum villa menn, þá er kominn 9 stiga munur, sem er þrír leikir, og 13 leikir eftir og mikilvægir menn að koma til baka úr meiðslum, þá gæti maður farið að róast aðeins.

 4. Ég veit að vegna þess að það er ekki innskráning á þessa síðu þá er það ekki einfallt en það ætti að leyfa það að leiðrétta það sem maður setur inn, allavega strax eftir að maður gerir það, hinn lesblindi ég allavega er alltaf að taka eftir stafsetningavillum hjá mér strax eftir að ég ýti á Senda…

 5. Þegar Liverpool var lið upp á 3.-7. sæti fannst mér alltaf verst að horfa á leiki þegar liðið var marki yfir, af því að vörnin var svo léleg og það var nánast standard að liðið fengi á sig mark í andlitið.

  Maður er ennþá svolítið brenndur eftir vorin 2009 og 2014. Man hversu vonbrigðin voru mikil þegar Man City tróð inn marki í uppbótartíma á móti Sunderland skömmu fyrir leikslok og hann þarna ítalski stóri markvörður missti boltann undir sig. Hefði það mark ekki orðið voru allar líkur til þess að dollan endaði hjá okkur.

  Og núna… Titilbarátta á móti sterkari andstæðingum en nokkru sinni. Á maður að þora að trúa á þetta?

  Það er erfiðara að fylgjast með liðinu sínu eiga möguleika á eftirsóknarverðasta félagsliðabikarnum heldur en að halda með því í baráttu um topp fjóra.

  Þetta er stóra prófraunin. Hálf heimsbyggðin gleðst ef okkar menn halda sínu striki.

  Ekkert slip núna strákar. Plíííííís……

  YNWA

 6. Engar áhyggjur jóispoi af einhverjum stafsetningarvillum eða öðrum minni háttar villum, þetta er allt saman skilið til fulls, um það sníst málið. Aðal málið er að ná í 7 stiga forskot í kvöld, öll önnur mál eru hjóm miðað við það, ef svo, þá erum við í all svakalega góðum málum. Spái 2-0, hver skorar skiptir ekki máli , en vil sjá Salah setjan.

  YNWA

 7. Sælir félagar

  Takk fyrir þáttinn sem mér fannst skemmtilegur og MU maðurinn var vitrænn sem er fekar fátítt í þeim hópi. Ég þekki haug af MU mönnum og aðeins 3 eða 4 sem hægt er að tala við af viti. En ef til vill finnst þeim það sama um okkur en mér er sosum sama hvað þeim finnst.

  Jói spói; Villa eða West Ham hverjum er ekki sama. Við vitum hvað þú meintir og það er nóg. Gamall kennari amk. kippir sér ekki upp við svona smámuni og þá ættu aðrir ekki að vera að því held ég. Jónas Snorrasons segir annars það sem ég vildi sagt hafa um leikinn í kvöld. Ég er að vísu búinn að spá 4 – 1 á nokkrum stöðum á netinu. Það er mín óskaniðurstaða en sigur er aðalatriðið hvernig sem hann vinnst.

  Það er nú þannig

  YNWA

 8. Þegar ég sá Lingaard falla við snertingu á öxlina hugsaði ég með mér – það verður ekkert rætt um þetta atriði í fjölmiðlum af neinu viti og tvískinnungurinn er hrópandi,jafnvel ærandi gagnvart Salah og öðrum leikmönnum í deildinni.

  Menn verða stirðir eftir 10 daga fjarveru frá keppnisvöllunum en ég skil ekki af hverju það þarf að þvælast með menn um hálfan hnöttinn í æfingabúðir með tilheyrandi ferðalögum og breytingu á loftslagi sem sumir hverjir eru mislengi að aðlagast.

  3-1 eftir mikinn barning og Salah hendir í þrennu.

  Gangi okkur vel!!

 9. Nr. 11 Sölvi

  Þetta er líklega stærsti parturinn af þeirri ákvörðun

  “Take the example of last year – we had new players like Mo and Virgil. Especially Virgil, he grew so close to everybody, it was very important for us and for him as well to be involved more in the team. After Dubai, it looked like he had already been with us here for three or four years.

  “This year we had more new players than last year. It’s very important. Here, you don’t have time to go out together. This kind of trip helps us to talk about different things, not only football.

  https://www.liverpoolfc.com/news/first-team/335856-sadio-mane-liverpool-dubai-interview

Loksins aftur leikur!

Byrjunarliðið gegn Leicester