Liðið gegn Aston Villa

KOMDU MEÐ KOP.IS Á ANFIELD Í OKTÓBER!
SMELLTU HÉR FYRIR FREKARI UPPLÝSINGAR!

Liðið fyrir leik dagsins er komið og það er sem hér segir:

Mignolet

Johnson – Touré – Agger – Enrique

Henderson – Lucas – Gerrard

Aspas – Sturridge – Coutinho

Bekkur: Jones, Wisdom, Alberto, Allen, Sterling, Cissokho, Borini.

Sem sagt, óbreytt lið frá því um síðustu helgi enda lék það lið feykivel. Vonum það besta í dag.

Áfram Liverpool!

80 Comments

 1. Stressaður fyrir þessum leik, Benteke sjóðheitur og Villa liðið hefur verið að spila vel.

  Vonandi að við náum að stoppa þetta run hjá þeim.

 2. hvernig eru menn að horfa samt á bekkinn ??
  ef maður lítur yfir bekkinn þá eru ekki margir þar sem maður hefur mikla trú á til að breyta leikjum nema kannski einna helst sterling en hann getur lika allveg horfið ??

  Subs:
  Jones, Alberto, Cissokho, Allen, Borini, Sterling, Wisdom.

 3. Jess, þetta kemur sér vel fyrir okkur!
  Everton 0-0 West Brom
  Newcastle 0-0 West Ham

 4. “Vonandi að við náum að stoppa þetta run hjá þeim.”

  Þeir töpuðu á miðvikudaginn.

 5. ef liverpool ætla sér eitthvað þá er það bara allgjört möst að taka svona leiki og loka þeim bara snemma taka þetta 3-0 ekkert helv*** rugl … held við séum komnir ansi langt niður ef við æltum að sætta okkur við að ná jafntefli við lið sem endaði í 16 sæti í fyrra verðum að klára svona

 6. Arnór: acestream://cf886df5461f9639e2366e9d54b0b883bad31e31 Frábær gæði, krefst TorrentStream/AceStream.

 7. Ég myndi giska á að Liverpool væru ekki komnir yfir ef Suarez væri inná. (auðvitað veit það enginn – en mín tilfinning)

 8. Þetta er ekki búið en samt frábært að sja Liverpool spila svona vel.

 9. Segiði nú fótboltaþyrstum ferðalöngum aðeins frá fyrri hálfleik 🙂

 10. Liverpool búið að vera dominatin með posession en villa voru komnir betur inn í leikin kanski síðustu 5-8 mínutur af fyrri hálfleik. Sturridge með snilldar mark með stoð sendingu frá Enrique ? Mjög góður fyrri hálfleikur á útivelli. Vona að við bætum við í þeim seinni 🙂

 11. Já, fyrstu 30 mínúturnar frábærar og lið Villa er búið að koma skemmtilega á óvart með hörmulegri spilamennsku í fyrri hálfleik.

  Markið algerlega frábært en samt áhyggjuefni hvað við erum bitlausir fram á við eftir markið. Verðum að fara að klára svona leiki. Framherjarnir oft kærulausir og mjög lítið að koma úr sóknunum okkar. Aspas búinn að vera fremur dapur.

  Við þurfum að bæta í sóknarleikinn í seinni hálfleik því Villa koma dýrvitlausir í seinni hálfleik. Þetta er langt frá því að vera búið.

 12. Frábært spil hryggjarstykkið úr fyrri hálfleik. Yfirveguð dóminering. Síðustu mínúturnar voru samt ansi shaky, menn fóru t.d. allt of snemma í aðgerðir/úrslitasendingar þegar eina vitið var að reyna að halda boltanum og finna taktinn aftur.

  Í raun tók maður ekki sérstaklega eftir neinum í fyrri hálfleik. Vonandi er það til merkis um styrk liðsheildarinnar. Gerrard framlengdi samt nokkur possession mjög skemmtilega í fyrri hluta hálfleiksins. Karlinn er ótrúlega klókur í að sjá og tryggja lausu boltana.

  Frábært slútt hjá Sturridge í markinu.

 13. Frábær fyrstu 25 mín. Liðið hélt boltanum vel og Aston Villa komst varla yfir miðju. Svo eftir markið þá breyttist leikurinn. Aston Villa fóru að halda boltanum betur og við lágum aftar og vorum heppnir að Villa jafnaði ekki.

  Stórkostlegt mark hjá Sturridge en hann er stundum of lengi á boltanum og stopar allt spil.
  Coutinho er frábær leikmaður og lítur vel út en kannski þarf hann ekki að reyna að senda úrslitasendinguna alltaf.
  Varnarlínan okkar lítur ekki vel út. Bæði á móti Stoke og Villa. Alltaf þegar andstæðingarnir komast yfir miðju þá liggur við að þeir fái færi.
  Toure er eins og Carragher. Harðjaxl en skelfilegur með boltan. Hann og Agger verða að ná betur saman.

  Ég er samt bjarsýn á tímabilið fyrir liverpool og ef við sjáum meira eins og við gerðum fyrstu 25 og minna af því sem við gerðum síðustu 10 mín þá verðum við í toppmálum.

 14. Vill bæta við að Aspas og Johnson eru komnir með gult . Annars væri ég til í að sja meira frá Coutinho , og Mignolet átti algjört snilldar save frá Benteke 😀

 15. Fínn fyrri hálfleikur en mættum skapa fleiri færi. Gáfum eftir síðasta korterið en þetta er góður leikur það sem af er. Nú er bara að setja eins og tvö í viðbót í seinni og klára þetta. Er ekki rólegur með bara eins marks forystu.

 16. Liverpool menn verða að byrja seinni hálfleikinn af miklum krafti og setja annað mark og draga þannig tennurnar úr Villa mönnum sem munu svo sannarlega byrja af krafti í seinni hálfleik.
  Spurning hvort að það myndi henta okkur betur ef við myndum fá Sterling inná snemma í seinni fyrir Aspas.
  Miðjan hjá okkur er búinn að vera fín, Lucas, Gerrard og Hendo eru okkar bestu miðjumenn á meðan að Coutinho er á kantinum sem má ekki gerast oft í vetur því hann þarf að spila fyrir aftan Sturridge.

 17. Er að horfa á straum frá bloodstream, sem er alveg frábær gæði en hann er næstum 8 mínútum seinni en raun. Það var því gaman að heyra um markið hér og setjast svo betur í stólinn og opna einn kaldan og njóta þess að bíða eftir markinu 🙂

  Nú er bara að vona að ég heyri af öðru marki okkar manna svo við getum klárað þennan leik og þá heyrist hviss úr stólnum aftur 🙂

 18. Nú nú, ætlar Dómarinn að taka að sér að vera aðalmaðurinn?

 19. það hlýtur einhver að fá rautt í þessum leik…svona þegar að Clattenburg vaknar

 20. ætlar Liverpool liðið ekkert að mæta til leiks í seinni hálfleik? hvað er að gerast, þeir eru algjörlega á hælunum!!

 21. Er enginn á bekknum hjá okkur sem getur komið inn og galdrað eitthvað?
  Ég er einhvern veginn voðalega efins um litla konuberjandi álfinn okkar hann Sterling, vantar allt kjöt á hann fyrir svona leik.

 22. Mætti halda að okkar menn hefðu verið að spila á miðvikudaginn en ekki Villa.
  Ferlega er botninn dottinn úr þessu.

 23. það er eins og þetta sé þriðji leikur okkar manna á stuttum tíma en ekki Villa, menn hafa bara úthald hálftíma leik og svo er eins og allt loft sé úr þeim, Villa gjörsamlega búnir að taka yfir leikinn og bara tímaspursmál með mark frá þeim…..

 24. Þetta er alveg hræðileg spilamennska, halda ekki bolta í 10 sekúndur!

 25. Hverskonar nöldur er þetta eiginlega! Við erum að vinna fínt lið Villa á útivelli. Villa lið sem vann Arsenal 3-1 á Emirates um síðustu helgi og voru verulega óheppnir að tapa fyrir Chelsea.

 26. Hræðilegur leikur Liverpool í síðari hálfleik, það er eitthvað mikið að

 27. Voðalega skrýtinn leikur hjá okkur mönnum, byrjar rosalega vel og svo eftir því sem mínutunum fjölgar því verr spilum við, Aston Villa er með öll tök á leiknum eins og er, verða erfiðar síðustu 10 mins ef við bættum ekki við marki í þessari einu sókn sem við fáum væntanlega!!!

 28. Ef það er eitthvað sem einkennir meistaralið þá er það hæfileikinn til að spila illa en vinna samt. Undanfarin ár höfum við nánast aldrei fengið stig úr úr leikjum þar sem við höfum spilað illa. Já og Mignolet, djöfuls svaðaleg hetja er þetta maður!

 29. Clattenburg er nú alveg í ruglinu. Samskonar stöff og Mignolet hefði fokið útaf og rautt.
  Alveg klárt.

 30. Frábær byrjun á tímabilinu! 6 stig, tvö clean sheet og menn með kassann fullan af sjálfstrausti fyrir leikinn gegn United um næstu helgi. Vel gert Brendan og strákarnir! (btw ég skal hundur heita ef Toure á ekki eftir að verða signing of the season!)

 31. hjúkkitt, þvílíkt sem okkar menn gerðu þetta spennandi með hrikalega lélegum seinni hálfleik. Góður sigur engu að síður. 6 stig af 6 mögulegum og næsti leikur á móti Man U

 32. mjög dapur seinni hálfleikur, en við héldum haus og kláruðum leikinn. Mignolet, 6 stig! Djöfull er hann búinn að bjarga okkur. Hver saknar Reina???

  Frábært!!!!!!!!!!!

 33. Skelfilegur síðarihálfleikir en HVERJUM ER EKKI DRULLU SAMA 3 stig og maður er búinn að horfa á liverpool undanfarinn ár spila flottan fótbolta sem skilar sér í 0 eða 1 stigi.

  Nú er bara að halda svona áfram ná í stigin og sjá svo hvar við endum. Þetta Aston Villa lið er bara hörkulið sem gæti náð top 10 í ár ef þeir halda vel úr spilunum svo að þetta voru 3 stig á útivelli gegn sterku liði Villa.

 34. Þessi varsla hjá Mignolet á 85 mín var náttúrulega bara úrslitavarsla, Í ófá skipti horfði maður á Reina horfa á boltann fljúga framhjá sér í netið í svona skotum. Ekki má gleyma því að við erum ekki bara með sex stig af sex mögulegum heldur erum við búnir að halda hreinu báða leikina. Toure er magnaður, hann skallar allt frá sér það eina sem að maður saknaði seinustu 20 mínúturnar voru snargeggjuðu öskrin í Carragher. En bara jákvæð byrjun á tímabilinu, hvenær unnum við fyrstu tvo leikina á tímabilinu seinast, var það ekki fyrir fimm árum? YNWA

 35. Þorri

  Við unnum síðast 2 fyrstu leikina 08/09 tímabilið þegar við enduðum í 2 sæti.

 36. SIGUR SIGUR….

  Hverjum er ekki sama hvernig spilamennskan var þegar það voru 3 stig í boði og mínir menn hirtu þau öll settu í vasann hjá Mignolet og keyrðu svo burt syngjandi You Never Walk Alone. 6 stig eftir 2 leiki 2 mörk í plús…er ekki lífið dásamlegt.

  Þangað til næst
  YNWA

 37. Frábært að vinna sterkta Villa menn og við skulum njóta þess að vera á toppnum þar sem okkar menn eiga að vera. Auðvitað er hægt að laga ýmislegt en sigur og þessi stig munu sko telja næsta vor.

  Eitt orð Hamingja 🙂

Aston Villa á morgun

Aston Villa 0 Liverpool 1