Liðið gegn Tottenham

Svona er liðið. Enginn Pepe Reina í hópnum.

Jones

Johnson – Carragher – Agger – Enrique

Gerrard – Lucas – Coutinho

Downing – Sturridge – Suarez

Á bekknum : Gulacsi, Wisdom, Skrtel, Henderson, Allen, Shelvey, Sterling.

93 Comments

 1. Þetta líst mér ekki á – en við verðum bara að Reina okkar besta

 2. Fyrir utan Reina þá er þetta okkar sterkasta lið. Koma svo áfram Liverpool!!!

 3. Hef vægt til orða tekið áhyggjur af því að við töpum baráttunni á miðjunni í dag og hef mjög litla trú á að liðið nái að halda hreinu í þessum leik. Hefi vilað Henderson frekar en Allen en alls ekki hvorugan í liðinu!

  Ég tippa á að Coutinho sé hugsaður í holunni (fremstur á miðju) og verður spennandi að sjá hvernig það kemur út. Rosalega vont að missa Reina í dag enda var hann frábær í síðasta leik.

 4. Reina er meiddur á kálfa og er þessvegna ekki með.

  Þetta er eitt rosalegasta byrjunarlið sem ég hef séð. Hann er svo sannarlega að fara að stinga sokki upp í mig ef við vinnum þennan leik, og ég býst við því enda veit Rodgers hvað hann er að gera en ekki ég.

  Ég hefði viljað sjá Henderson þarna inni til að ná meiri jafnvægi á miðjuna og þétta hana gegn hröðum sóknum Tottenham. Þetta verður athyglisvert.

  Spái markaleik!

 5. Er þetta ekki bara 4-4-2 med downing og coutinho a vængjunum og suarez og sturridge fremsta?

  Eda 4-2-3-1 med lucas og gerrard a miðjunni, downing og coutinho uta vængjum med suarez i holunni og sturridge fremstan

 6. Afsakið með að vera þessi týpa en er einhver kominn með stream fyrir leikinn. Lítið um stream möguleika á þeim stöðum sem ég skoða venjulega.

 7. Bloodseed er með fullkominn straum í HD gæðum hér acestream://ed1526d6f61179b8a8e59032de4533daa6160890/

  Tekur smá tíma að verða stöðugur, þ.e. er mikið að buffera til að byrja með en jafnar sig svo og verður betri en í sjónvarpinu 🙂

 8. Svoldið vafasamt að láta Coutinho byrja þennan leik finnst mér. Hefði við viljað sjá Henderson inni, annars flott lið. Tökum þetta !

 9. Finnst spurs byrja betur, mjög vafasamt að hafa henderson ekki þarna – miðjan nánast töpuð á uppstillingu…

 10. Suarez er einfaldlega besti leikmaður heims um þessar mundir… ekkert hægt að bera hann saman við neina aðra.
  FACT.

 11. Veit ekki hversu sterkur varnarmaður hann Coutinho er en hann er með þvílíkt auga fyrir sendingum innfyrir vörn andstæðingana. Hrikalega sáttur með drenginn.

  Suarez er bara snillingur.

 12. Góður dómari leiksins en eins góður og Bale er þá er hann óþolandi með dramatíkina sína. Hann mætti bara ofjarli sínum í skallaeinvíginu þarna!

 13. Koma svo Brad Jones!!! sýndu að við þurfum ekki á Buffon að halda í sumar….

 14. Ekki alveg nógu gott, Liverpool er að gefa of mikið eftir miðsvæðið.

 15. svaka leikur, vont að fá mark á okkur svona rétt í lok fyrri hálfleiks. Hár bolti inn í teiginn okkar. Þurfum við eitthvað að ræða það?? Hef áhyggjur af því að þeir eru mun sterkari á miðjunni. Coutinho er ógnandi í sókninni en er klárlega ekki jafn sterkur varnarmaður. Við tökum þetta samt í seinni hálfleik, engin spurning.

 16. Walker með boltann hægra megin hja spurs og Bale með honum til aðstoðar, báðir okkar menn fara í Walker og skilja Bale eftir frían. Hann fær boltann og gefur hann fyrir og við fáum á okkur mark. Frekar slappt þegar þeir eru með Vertonhen í boxinu okkar.

 17. Samála þér Jon allveg stórfurðulegt að skilja hann þarna eftir í fría sendingu…

 18. Þetta lítur ágætlega út. Liverpool búnir að vera mjög sterkir, hefðum átt klárlega að fá víti þegar Coutinho er togaður niður. Pjúra víti… Þá hefði staðan verið 2-0.

  Annars eru Spurs að vinna of mikið á miðjunni og það þarf að þétta miðjuna hjá okkur. Hef fulla trú á þessu.

  KOMA SVO!!

 19. það sem ég er að pæla í er hvort dómarinn sé heimskur eða ekki. tottenham fær aukaspyrnu þar sem Bale meiðist og þarf að fara útaf vellinum en þegar svona lagað er gert við súares þá er það bara í lagi. í markinu sem þeir skora þá er tottenham í sókn og dómarinn leyfir Bale að koma inná og hann kemur svo 10 sek seinna og gefur fyrir og svo BAMM mark fyrir tottenham. ég hélt að liverpool þyrfti að vera í sókn til að bale myndi geta komist aftur inná eða tottenham að vera með boltan á sínum vallarhelmingi ? en hvað veit ég… annrs finnst mér þessi leikur bara jafn og eiginlega ekkert að neinu í leiknum nema bara dómarinn hann er með ólíkindum.

 20. Tottenham búnir að vera mjög ógnandi og leitt að fá á sig mark í uppótinni. En þetta lá dálítið í loftinu að þeir jöfnuðu. Vonandi koma okkar menn öflugir inn í seinni og ná vonandi að landa sigri. En ekkert fast í hendi þar í þessum hörkuleik.

  Það er nú þannig.

  YNWA

 21. Vantaði þriðja manninn með þeim til að loka á þá. Þetta er munurinn á Brendan og Rafa. Á hans tíma þá beindum við andstæðingnum út á kantana og pressuðum svo með 2v1, 3v2 eða 4v3. Það er partur af því hve veikir við erum fyrir krossum af kantinum, hve góðan tíma andstæðingarnir hafa til að gefa fyrir.

 22. Veikleikar Liverpool nýttir til fullnustu. Erum ótrúlega slakir í loftinu.

 23. þessi veikleiki okkar í föstu leikatriðum fer að verða lögreglumál!! Koma svo LFC, klára þennan helvítis leik!

 24. Hvernig væri nú að fara að æfa það aðeins að verjast föstum leikatriðum. En þettta er drulla eftir uppskritinni bara.

 25. Mikið er ég kominn með nóg af þessum varnarleik. Það er einn maður í þessu Tottenham liði sem er ógn í loftinu og hann er núna kominn með 2 mörk, hans nr. 2 og 3 í deildinni í vetur. Við höfum semsagt leyft honum að tvöfölda markafjölda sinn gegn okkur á 10min. Nenni ekki að horfa á afganginn, Liverpool er drasl þegar þeir lenda undir og býst við að þetta fari nú að snúast um hve stórt Spurs vinnur.

 26. Ef þetta er hendi er þetta þá ekki rautt? Dómarinn með allt niðrum sig

 27. Ruglskipting, Coutinho hefur búið til meira í þessum leik en Allen í öllum sínum leikjum samanlagt.

 28. Heldur Joe Allen að hann sé enþáað spila í hvítu. Paninc bolti 101.

 29. allen fyrir Coutiniho ? really ? hvað gerir það fyrir Liverpool ? erum við að pakka í vörn í stöðunni 1-2 ??? BR ????

 30. Koma svo BR er klárlega að gera góða hluti, hann er með svo góðar hugmyndir hvernig á að spila fótbolta.
  Við tökum deildina pottþétt á næsta ári.

 31. 2-2.

  Mikið óendanlega er ég samt orðinn þreyttur á þessum varnarleik hjá Glen Johnson og Daniel Agger í föstum leikatriðum. Sérstaklega er Johnson bókstaflega á rassgatinu í þessum mörkum og reynir varla að stíga menn út. Getum alveg gleymt titlum ef við getum ekki varist af meiri hörku en þetta.

  Mikið verður líka gaman að losna við Gareth Bale úr ensku deildinni – óþolandi hroki og leikaraskapur í þessum leikmanni.

 32. Ég væri til í að sjá Henderson inn fyrir Sturridge. Þétta leikinn og reyna spila sig í gegn. Sturridge hefur varla komið við boltann í leiknum og allt galopið á miðjunni hjá okkur.

 33. Pjúra víti. Sést í endursýningu að hann bombar innanfótar aftan í hásinina á Sturridge.
  Eitthvað segir mér að Sturridge muni eiga síðasta orðið í þessari rimmu…

 34. Það var laglegt!!!!!!!!! búnir að snúa þessu við…koma svo Liverpool!!

 35. Steinhaltu kjafti Arnar Björnsson !!! Djöfull er maðurinn óþolandi

 36. 3-2! Bara karma greinilega. Tottenham varnarmennirnir búnir að vera mjög aggressívir og komist upp með að fara af hörku í öll návígi. Ekki í þetta sinn.

  Nú er bara að sigla þessu í land. Áfram Liverpool!

 37. Sæl öll.

  Er hér að horfa á þennan stórkostlega leik og án þess að halla á nokkurn mann þá á Arnar Björnsson leiklýsandi besta leikinn. Hann sagði að Enrique væri nú ekki sá fljótasti en ef hann hefði kynnt sér þann leikmann eitthvað hefði hann komist að því að José þurfti að velja milli þess að vera spretthlaupari eða fótboltamaður og er þvi ansi fljótur. Ég er hins vegar viss um að Arnar er ekki sá gáfaðsti í þessum geira. Eins og sumir myndi segja hann er ekki beittasti hnífurinn í skúffunni og vonandi fer hann að hætta að lýsa því hann samkjaftar ekki allan leikinn og bullar stundum tóma steypu.

  YNWA

 38. Glæsilegt!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
  Frábær baráttusigur, æðislegt!
  Loksins gekk lady luck í lið með okkur 🙂

 39. Virkilega góður sigur og hann réttlætir tapið dálítið á white hart lane í vetur!

  Liðið okkar hélt áfram allan tímann og neitaði að gefast upp.

  YNWA!

 40. Gaman gaman, hefðum getað fengið 3 viti. Eg skil ekki arnar bjornsom, hvernig hann komst að þeirri niðurstöðu að það se í fullkoþnu lagi að hlaupa inn í siðuna a þanni inni i vitateig, kamski var það bara niðurstaða hanns vegna þess að þetta var Suarez.

 41. @ Sigríður G

  What was your Personal Best in the 100 metres?

  It was a long, long time ago that I last did it, so I don’t know. I
  never used to be a sprinter – that’s not true.

  Heimild

  Spurning um að vera ekki að gagnrýna aðra fyrir að bulla út í loftið?

 42. Snilldarleikur og gríðarlega mikivæg 3 stig.

  Liverpool – Tottenham eru að verða uppáhaldsleikir á eftir leikjum við United.

  Fannst taktíkin ekki alveg virka í leiknum en þegar Allen kom inn fyrir Coutinho þá lokaðist á spilið hjá Tottenham og Liverpool var betri aðilinn.

  Downing mjög góður í leiknum, Suarez í heimsklassa og svo má náttúrulega ekki gleyma Brad Jones sem lokaði á Gylfa þegar boltinn fór í stöngina. Það var náttúrulega leikurinn!

 43. Joe “80”

  Ég biðst nú bara afsökunar á þessu ég las á netinu nú man ég ekki hvar þar sem José sagðist hafa þurft að velja á milli þess að vera spretthlaupari eða fótboltamaður, það hefur greinilega ekki verið rétt þýtt eins og margar aðrar fréttir . En ég biðst afsökunar á þessu. Hins vegar finnst mér Arnar Björnsson afleitur lýsandi og með eindæmum hlutdrægur stundum, og á þvi biðst ég ekki afsökunar því það er það sem mér finnst.

  Takk fyrir að benda mér á þetta.

  Þangað til næst
  YNWA

 44. Joe “80”

  Ég leitaði og leitaði og hér er það sem ég las:

  25.10.2012 – Despite being lauded as Kenny Dalglish’s top signing while looking to be one … With the club in desperate need of a top level striker, under-performers, such as Jose Enrique, could certainly be sold to raise … As a teenager in Spain, Enrique had to choose between a footballer or an Olympic class sprinter.

  Tekið af síðu lfcts.com

  Ég var sem sagt ekki alveg að bulla út í loftið ég mun setja link inn á þetta um leið og ég kann það 🙂

  Kv.

 45. Auk þess er alveg ljóst að Enrique er að minnsta kosti ösku fljótur. Arnar Björnss var alveg í ruglinu í þessu kommenti.

 46. Joe “80”

  Jæja vinur nú er komið að þér að biðjast afsökunar hér á eftir eru 4 linkar
  á greinar þar sem sagt er frá því að José Enrque þurfti að velja milli þess að vera fótboltamaður og spretthlaupari.

  lfcts.com/is-anzhi-enriques-chance-to-prove-hi… – Bretland
  redandwhitekop.com grein dagsett 21.09.2011
  thespionkopawordpress.com grein dagsett. 12.08.2011
  onthekop.com/forum/index.
  Ég hef ekki lagt það í vana minn að setja eitthvað á netið sem mér dettur í hug ég las þetta þegar José kom til Liverpool ef þetta er ekki rétt þá hafa ansi margir ákveðið að bulla sömu vitleysu.

  Ég var því alveg í fullum rétti til að gagnrýna leiklýsanda sem er á launum við að lýsa leikjum en bullar bara út í loftið. Hann ætti að hafa það fyrir reglu að fæst orð bera minnsta ábyrgð.

  Þangað til næst
  YNWA

 47. Ég tek nú meira mark á því sem Enrique segir sjálfur, það er oft þannig á netinu að einhver segir eitthvað út í loftið og svo er það bara orðið að staðreynd. Tónninn á svari Enrique finnst mér gefa til kynna að hann sé að leiðrétta algengan misskilning, hann var bara spurður um 100 m tímann sinn en tekur sérstaklega fram að hann hafi aldrei verið spretthlaupari.

 48. Sæll Joe.

  Ég er búin að lesa ansi margt og allstaðar eru sömu upplýsingar inni á Wikipedia er
  meira að segja sagt að 16 ára gamall hafi José þurft að velja milli þess að keppa í spretthlaupi fyrir Spán meðal annars á Olympíuleikum eða að fara í fótboltaakademíu hjá Celta Vigo.

  Ég veit ekki hvað er rétt í þessu og ætla mér ekki að skera úr um það hinsvegar er ég að benda þér á að allar greinar sem ég las um þennan leikmann hafa sömu upplýsingar hvort þær eru allar tilbúnar veit ég ekki ég las þetta og setti þetta því á netið. Ég las líka þína heimild en heyrði engan tón en ég las það að José fannst ansi langt síðan hann hljóp 100m og vildi því ekki segja neinar tölur.
  Ég var ekki að gagnrýna Arnar út í loftið ég hafði þessar greinar á bak við gagnrýni mína þær eru 5 en kannski er það allt upplogið og José hleypur hægar en amma sín…mér fannst hann spretta vel úr spori.

  En það sem skiptir mestu máli er að okkar menn ( ég vona að þú sért Poolari) unnu sigur á sterku liðið Tottenham og mín vegna má blessaður José hafa lagt fyrir sig útsaum áður en hann varð fótboltamaður hann stóð alveg fyrir sínu í dag.

  Þangað til næst
  YNWA

 49. Skrýtið, hjá mér stendur á wikipedia:

  When he turned 16 he had the difficult choice of either going to clown
  college, or signing a youth scholarship with Levante.

  wiki

 50. Joe (88)
  Þessu er nú varla svara vert en ég get ekki orða bundist. Upplýsingum um José Enrigue á Wikipedia var greinilega breytt kl. 20.05 í dag og er það mjög skrítið að þú skulir ekkert kannast við það sem skrifað er hér á undan.
  Mér og öðrum finnst þetta hjá þér lítið fyndið. Vonandi ertu ekki skráður á Wikipedia og upplýsingum um þig verði breytt í bull eins og það hefur verið gert með José.
  Hef þig sterklega grunaðan um að vera ekki Liverpool aðdándi.
  YNWA.

 51. Ég hélt að það væri frekar augljóst að það var ég sem breytti þessu og tilgangurinn var nokkuð augljós líka, að sýna fram á hversu ótraust heimild Wikipedia er. Það sem stóð upphaflega þarna var ekki bakkað upp með heimild og því álíka trúverðugt og það sem ég skrifaði.

 52. Joe. Er sem sagt þínar upplýsingar réttar en aðrar má hrekja.
  En eitt er víst að bæði Sigríður G og ég þorum að skrifa undir réttu nafni. Ég vona samt að þú heitir Joe. Annars hef ég vit á því að þegja frekar en að koma undir röngu nafni.
  Gott væri að fá réttar upplýsingar um þetta en ef þær eru skrumskældar þá er nú lítið að marka netmiðlana.
  Ég vil að á þessari síðu komi fram réttar upplýsingar um mitt lið og ef hreinlega rangar upplýsingar komi hér inn vil ég að umsjónarmenn hreinlega fjarlægi þær strax.
  Ég hef gaman af því að lesa um mitt lið á þessari síðu, en því miður getum við ekki útilokað aðra frá henni.
  Skoða mætti að aðeins þeir sem eru skráðir í Liverpoolklúbbinn mættu senda inn á þessa síðu þá með inngangsorði, þá geta við hinir treyst á að aðrir sem ekkert vita um klúbbinn eða eru stuðingsmenn annara liða tjái sig hér.
  Oftar en ekki eru þeir bara með leiðindi en ekki neitt málefnalegt að segja.
  YNWA
  Bergþór

 53. Já, þú ert ekkert smá djarfur maður, ég dáist að þér að koma fram undir nafni. Eins og allir vita er þá bara einn Bergþór og það vita allir hver hann er.

 54. Þú heitir þá Joe er það ekki. Ef ekki skrifaðu þá undir réttu nafni.
  Ég fyrirgef ef það er annar hér inni sem heitir Bergþór líka og það er alltaf gott að eiga nafna. Ég skal því í framtíðinni skrifa hitt nafnið mitt líka og veit ég að það enginn annar sem heitir það líka hér á landi. Umsjónamenn síðunar sjá allavega frá hverjum þetta kemur. Ég vona svo sannarlega að þú sért Liverpool aðdáandi og hafir gaman að því að tjá þig málefnalega hér á síðunni.
  Með Liverpool kveðju.
  Bergþór Valur

Tottenham á morgun

Liverpool 3 – Tottenham 2