Gerrard skrifar undir nýjan samning!

Eins og við eigum kannski að vera farin að venjast datt inn stórfrétt á opinberu heimasíðuna um samningamál leikmanna félagsins.

Í stuttu máli þá hefur fyrirliði félagsins Steven Gerrard skrifað undir framlengingu á samningi sínum og í honum er klásúla um að þegar leikmannaferli hans lýkur verði hann ráðinn í starf eins konar “sendiherra” fyrir félagið.

Þetta finnst mér vera frábærar fréttir, Gerrard er þvílíkt að minna á sig þessa dagana og mjög ánægjulegt að hann verður “eins klúbbs maður” sýnist manni á öllu. Reyndar kemur hvergi fram hversu langur samningurinn er, en það er ljóst að allir aðilar tala um að með þessum samningi sé tryggt að Gerrard verði hjá félaginu allan sinn feril.

Ég persónulega held að Gerrard muni leiða þetta lið okkar næstu 2 – 3 árin í algeru lykilhlutverki og því frábært að enginn þurfi að velkjast í vafa um að hann og liðið eru á sömu bylgjulengd!

Opinbera heimasíðan er undirlögð af fréttum um málið, endilega líta á það.

24 Comments

 1. Bestu fréttir sem ég hef fengið síðan Liverpool vann ManCity í gær! 🙂

  Gerrard er svo lang- lang- langmikilvægasti leikmaður þessa liðs að það er ekki einu sinni fyndið!

  Tek undir það hjá Magga að Gerrard leiðir þetta lið næstu 2 árin, sem ætti að gefa mönnum nægan tíma til þess að finna arftaka hans. Já, eða gefa þeim mönnum tækifæri til þess að vinna sig upp í það hlutverk. Hér horfi ég einkum til Henderson, sem mér hefur fundist vaxa töluvert undanfarið þegar hann fær að spila á miðri miðjunni.

  Homer 

 2. “Já það er ekkert víst að þegar Gerrard er almennilega stiginn upp úr þessum meiðslum að hann verði jafngóður og hann var”… blablabla Suck it haters!

 3. Vonandi nær hann sér af meiðslunum. Ef hann nær því þá ættu þessi ár hans að geta orðið mun fleiri í treyju Liverpool.

 4. Frábærar fréttir og enn einn mikilvægi hlekkurinn í uppbyggingunni hjá félaginu. Nú er bara að sjá hvort Carragher fá ekki framtíðarstarf líka?

 5. Hann fer bara í Mölby-hlutverkið í miðjuhringnum þegar fer að hægjast á honum. Stefnan á að vera að spila lengur með Liverpool en Maldini gerði með Milan.

 6. Ef Gigg getur spilað til 38-40 þá getur Gerrard það pottþétt 🙂

 7. Já eða Siggi Sveins hálfsextugur!

  Stórkostlegar fréttir og hann er hjartað og lungun í okkar liði og ekki gleyma, frábær fyrirmynd sem lætur hárgreiðsluna og nærbuxur ekki trufla feril sinn.  

 8. Vonandi er hann með sama kakkalakkablóð eins og Keith Richards…..og..þú veist…Giggs

 9. Frábærar fréttir 

  enda einn besti leikmaður Liverpool síðustu 10 árin og frábært að hann skuli skuldbinda sig félaginu sem hann styður og vonandi verður hann One club man enda eitt mesta legend í sögu Liverpool

 10. Alltaf gaman þegar við sannir Liverpool aðdáendur getum glaðst yfir frábærum fréttum. Ein góð saga í leiðinni. Þannig var að undirritaður var að fara í sund með Liverpoolhúfuna á hausnum. Magnús Pétursson sá eini og sanni kemur inn í sama augnabliki og segir:Ennþá eru þeir til staðar. Svarið var stutt og laggott: Lífið er púl.(Vorum ekki í góðum málum þá) Ja hérna sagði Magnús þið eruð líka svona skáldmæltir.YNWA

 11. #7

  Vá að gera mann spenntann.. hélt að þetta snérist um Shaqiri.. ekk einhvern 16 ára krakka 🙂 

 12. nuna verður kenny þa bara að fá betri leikmenn i kringum hann t.d. soldado og adam johnson til að tryggja að þetta lið eigi séns á enska titlinum áður en gerrard hættir. hann a það skilið að lyfta honum allavega einu sinni

 13. “enda einn besti leikmaður Liverpool síðustu 10 árin og frábært að hann skuli skuldbinda sig félaginu sem hann styður og vonandi verður hann One club man enda eitt mesta legend í sögu Liverpool”
  Sölvi.. Einn besti leikmaður Liverpool síðustu 10 ára? Ætli hann sé ekki nær því að vera besti leikmaður Liverpool frá upphafi og einn besti miðjumaður heims síðustu 10 ár.

 14. Glæsilegt! Kláraði Man City, lét Mancini heyra það, fór í sturtu, uppí rútu, heim til Liverpool, og skrifaði undir samning….
   
  og gerið þið ykkur grein fyrir því að eftir Stoke leikinn á morgun þá er Suarez hálfnaður með bannið sitt!

 15. Það er nefnilega svo magnað miðað við alla þessa atvinnuleikmenn sem spila með okkar liði og fleirum reyndar að aðeins örfáir virðast geta stillt boltanum upp fyrir framan teiginn og skotið almennilega á markið. Maður fer kannski á of mikið að atvinnumaður í íþróttum sem fær margar milljónir á viku geti gert þetta 🙂

 16. Gerrard gæti hæglega orðið minnst sem besta enska leikmannsins í sögu úrvalsdeildarinnar sem aldrei vann titilinn. Það má bara ekki gerast !!!
   

 17. Ok, hverjir eru sammála um það að Dalglish eigi ekki bara að kaupa einhverja unglinga heldur líka heimsklassa leikmenn sem geta skorað mörk og vilja vinna. Það gengur ekki að eiga t.d. Bellamy sem er soldið gamall fyrir fótbolta heldur líka einhverja aðra eins og hann. Svo er náttúrulega Suarez og Gerrard ein þetta eru alltof fáir. VERÐUM AÐ KAUP LEIKMENN.

Man City 0 – Liverpool 1

Stoke á morgun